TV Samsung UE40J5120AU: đánh giá, thông số kỹ thuật, thuật toán điều chỉnh
Anonymous
đánh giá samsung ue40j5120au
đánh giá samsung ue40j5120au
Phân phối TV theo phân khúc: quyền sở hữu giải pháp này
Hiện nay trên thị trường phân phối các thiết bị tivi như sau:
  • Giải pháp TV cao cấp lần lượt đã có đường chéo lên đến 60 inch. Ma trận được sản xuất bằng công nghệ chấm lượng tử và có độ phân giải 4K. Họ chắc chắn có một tùy chọn Smart TV. Tất cả những điều này càng làm tăng thêm giá trị.
Đánh giá tivi samsung ue40j5120au
Gói
  • TV có chân đế trên bề mặt nằm ngang;
  • cáp nguồn;
  • bảng điều khiển và một bộ pin cho nó;
  • phiếu bảo hành;
  • hướng dẫn sử dụng bằng giấy hoàn chỉnh.
Thông số kỹ thuật. Bộ dò. Kết nối
90 W là giá trị công suất tiêu thụ của Samsung UE40J5120AU. Các đánh giá nói rằng đây là một giá trị trung bình. Một cái gì đó bất thường trong vấn đề này, giải pháp này không thể tự hào. TV này có bộ dò sóng đa năng. Nó hỗ trợ tất cả các định dạng phát sóng mặt đất hiện có, bao gồm cả analog và kỹ thuật số. Trong trường hợp thứ hai, 2 định dạng được hỗ trợ ở cấp độ phần cứng và phần mềm: DVB-T và DVB-T2 mới hơn. Bộ giao tiếp có tất cả các loại cổng chính, bao gồm HDMI, USB, SCART, component và composite.
đánh giá của khách hàng samsung ue40j5120au
Âm thanh và video
Tivi LED Samsung UE40J5120AU được trang bị ma trận chất lượng cao và đường chéo lớn 40 inch. Đánh giá của chủ sở hữu ghi nhận chất lượng hình ảnh được cải thiện, hiển thị ở Full HD hoặc 1920x1080. Ma trận trong trường hợp này được tạo bằng công nghệ TN + Film và khả năng xem phim hoặc chương trình truyền hình của nó là quá đủ.